Latest News

Posted: Fri,27 Apr 2018 04:23:00 GMT
ஐபிஎல் போட்டிகளில் விளையாடிவரும் வீரர்களின் மலைக்க வைக்கும் சம்பள பட்டியலில், சென்னை...
Posted: Thu,26 Apr 2018 12:45:23 GMT
சென்னைக்கும் பெங்களூருக்கும் இடையே நேற்று நடைபெற்ற ஐபிஎல் லீக் ஆட்டத்தில் பெங்களூரை...
Posted: Thu,26 Apr 2018 12:43:49 GMT
2019ம் ஆண்டு இங்கிலாந்தில் நடைபெறும் உலகக்கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடருக்கான அட்டவணை...
Posted: Thu,26 Apr 2018 12:41:48 GMT
நேற்று பெங்களூர் சின்னசாமி மைதானத்தில் நடைபெற்ற ஐபிஎல் லீக் போட்டியில் பெங்களூரை...
Posted: Tue,24 Apr 2018 01:46:44 GMT
சென்னை அணி ஐதராபாத் அணியுடன் விளையாடி த்ரில் வெற்றியை பெற்றுள்ளது. கடைசி ஓவரின் கடைசி...
Posted: Tue,24 Apr 2018 01:46:03 GMT
டெல்லியில் நடைபெற்ற ஐபிஎல் லீக் போட்டியில் பஞ்சாப் – டெல்லி அணிகள் மோதின. இப்போட்டியில்...
Posted: Mon,23 Apr 2018 05:12:10 GMT
ஐதராபாத்தில் நடைபெற்ற ஐபில் லீக் ஆட்டத்தில் ஐதராபாத் அணியை வீழ்த்தி வெற்றி பெற்றுள்ளது...
Posted: Sat,21 Apr 2018 02:00:28 GMT
நடைபெற்றுவரும் ஐபிஎல் லீக் போட்டியில் நேற்று புனேயில் நடைபெற்ற ஆட்டத்தில் சென்னை...
Posted: Thu,19 Apr 2018 06:22:50 GMT
நேற்று நடைபெற்ற ஐபிஎல் லீக் போட்டியில் ராஜஸ்தான் அணியை வீழ்த்தியுள்ளது கொல்கத்தா...
Posted: Wed,18 Apr 2018 07:12:28 GMT
நடைபெற்றுவரும் ஐபிஎல் லீக் போட்டியில், நேற்று முன்பையில் நடைபெற்ற ஆடத்தில் மும்பை...
Posted: Mon,16 Apr 2018 12:57:35 GMT
ஐபிஎல் லீக் ஆட்டத்தில் ராஜஸ்தான் மற்றும் பெங்களூர் அணிகள் மோதிய போட்டியில் ராஜஸ்தான்...
Posted: Wed,11 Apr 2018 01:41:41 GMT
நேற்று பல்வேறு எதிர்ப்புகளுக்கிடையே சென்னை சேப்பாக்கம் மைதானத்தில் நடைபெற்ற ஐபிஎல்...
Posted: Mon,09 Apr 2018 11:54:49 GMT
ஐபிஎல் லீக் போட்டியில் கொல்கத்தா அணிக்கு எதிரான போட்டியில் பெங்களூர் அணி படுதோல்வியடைந்தது....
Posted: Mon,09 Apr 2018 11:51:50 GMT
ஐபிஎல் போட்டிகளின் 11வது சீசன் நேற்று முன் தினம், மும்பையில் வண்ணமிகு தொடக்க விழாவுடன்...
Posted: Mon,09 Apr 2018 06:40:11 GMT
நேற்று நடைபெற்ற ஐபிஎல் லீக் போட்டியில் பஞ்சாப் அணி, டெல்லியை வெற்றி கொண்டது. இந்த...
Posted: Mon,09 Apr 2018 06:35:13 GMT
கொல்கத்தா, ஈடன் கார்டன் மைதானத்தில் நடந்த ஐ.பி.எல்., லீக் போட்டியில் பெங்களூரை விழ்த்தி...
Posted: Sat,07 Apr 2018 08:21:32 GMT
ஆஸ்திரேலியாவின் கோல்டு கோஸ்ட் நகரில் நடைபெற்று வரும் காமல்வெல்த் போட்டிகளில் தமிழ்நாட்டை...
Posted: Fri,06 Apr 2018 06:24:11 GMT
பாகிஸ்தான் அணியின் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் அப்ரிடி ஐபிஎல் போட்டிகளில் ஐதராபாத்...
Posted: Fri,06 Apr 2018 11:33:40 GMT
தென்னாப்பிரிக்காவில் நடைபெற்ற கிரிக்கெட் போட்டியில் பந்தை சேதப்படுத்திய விவகாரத்தில்...
Posted: Tue,03 Apr 2018 01:57:36 GMT
பந்தை சேதப்படுத்திய விவகாரத்தில் தடைவிதிக்கப்பட்டுள்ள ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு,...
Posted: Mon,02 Apr 2018 12:41:29 GMT
ஐபிஎல் எனப்படும் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் போட்டிகளின் 11 வது சீசன் வரும் 7ம் தேதி தொடங்கி...
Posted: Sat,31 Mar 2018 01:13:02 GMT
தென்னாப்பிரிக்காவில் நடைபெற்ற கிரிக்கெட் போட்டியில் பந்தை சேதப்படுத்திய விவகாரத்தில்...
Posted: Thu,29 Mar 2018 02:23:13 GMT
பந்தை சேதப்படுத்திய விவகாரத்தில் ஆஸ்திரேலிய வீரர் ஸ்டீவ் ஸ்மித்துக்கு ஓராண்டு தடை...
Posted: Mon,26 Mar 2018 05:27:40 GMT
தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான போட்டியில் பந்தை சேதப்படுத்திய விவகாரத்தில் ஆஸ்திரேலிய...
Posted: Fri,23 Mar 2018 02:28:30 GMT
இந்த ஆண்டு ஐபிஎல் தொடரில் மீண்டும் களமிறங்கப்போகிறது. மேற்கிந்திய தீவுகள் அணி வீரர்...